Watu tisa wamethibitishwa kufariki dunia nchini Uganda baada ya mashua kuzama huko magharibi mwa nchi hiyo. Watu wengine kadhaa hawajulikani walipo. Mashua hiyo ilikuwa imebeba wachezaji zaidi ya 50 na mashabiki kutoka wilaya magharibi ya Uganda ya Hoima. Mashahidi wanasema mashua hiyo kujaa kupitiliza na hali mbaya ya hewa huenda vikawa chanzo cha ajali hiyo. Tukio lingine ililowahi kutokea mwaka 216 ambapo wachezaji 30 na mashabiki walizama maji wakati bot yao eh, ilipozama katika Ziwa Albert. Walikuwa wanasafiri kwenda kwenye mechi ya kirafiki eh, katika klabu hizo mbili za mitaani kwao.