Idhaa ya Kiswahili ya SBS ipo hewani kila Jumanne saa kumi na mbili jioni na Jumapili saa nne usiku. Kuna njia nyingi za kutusikiliza. Jiunge nasi kupitia redio ama runinga yako mtandaoni, ama kwa kutumia programu ya SBS kwenye simu yako. Idhaa ya ya Kiswahili ya SBS na mwendelea kusikiliza idhaa Kiswahili ya SBS Radio. Tutangaza kupitia mtabendi ya FM na kwenye mtandao pia, kama una vifaa hivyo wasa makala moja kwa moja kupitia tovuti yetu SBS.com.au mraba Swahili. Tuelekee kule mjini Adelaide kusini Australia, ambapo tunazungumza na msanii Wise Two ambaye yuko tayari kufanya kazi ama kufanya maonyesho maalum ambayo yamewaleta hapa kutoka Kenya. Bwana Wise Two, mwanzo kabisa, karibu Australia. Asante, asante. Ni kazi gani ambazo unafanya na ni nini ambacho kinakupa moyo ama motisha wa kufanya kazi hiyo? So nafanya kazi ya kuchora mask African art hapa eh, Adelaide, it, itakuwa more or less ya, nafanya kazi more depending on Africa. Kwa hiyo kazi zako zinalenga masuala ya Kiafrika tu? yeah, solo ni Afrika. Ni kwa nini mambo ya Kiafrika? Ni sababu ndi, ndio unaelewa zaidi ama ndio kwenye moyo unasukuma zaidi And yes, so, unataka so, so, so, so, kusukuma hiyo kazi ya Afrika because huko, uh, na kazi ya kutoka Amerika huko, na kazi ya kutoka Europa, so African artists wanafanya kazi ya ya Afrika kusukuma hiyo yo kazi ku ku understand. Na katika kazi zenu kutakuwa na changamoto gani ambazo mnakabiliana nazo? Uh, challenges ni mingi, labda uh, challenges za pesa, challenges ku- kubadilisha vile watu wanafikiria juu kuhusu, kuhusu uh, art, street art. So challenges uh, ni mingi. watu mjini Nairobi ama nchini Kenya wana maoni gani kuhusu street art ama sanaa ya mtaani? uh, street art si sana sana eh, nini ni, ni, ni ni, art form very mpya sana, ni mpya sana so kubadilisha hiyo hiyo ya kufikiria art art unaweza tengeneza pesa unaweza tengeneza maisha. Hiyo ni ni hiyo ni kitu, kitu ngumu but inawezekana. Kwani kusema upinzani mkubwa unatoka katika familia ama watu wa nje? Uh, watu wa nje, but sana sana ni familia but pia also watu wa nje. so uh, ni, ni ni balance na uh, mnakabilianaje, mna na hizo changamoto uh, unaendelea tu kuchora? Naam uh, na kwa sasa zile kazi ambazo unafanya hapa Adelaide, ni nini haswa ambacho utaonyesha watu ambao watakuja kutazama kazi yako na ni, ki, kila kitu kina historia yake ama ni, ni kuchora tu kwa, kwa vile ambavyo unapenda? oh, no, no, no, kila kitu iko na historia yake but pia mi nachora uh, style, style yangu pia, pia, uh, vile mi napenda so ni ni historia kutoka Afrika, most of uh, Congo, kutoka Senegal, kutoka Nairobi, kutoka Tanzania. Uh, so kuna hiyo historia uh, behind the artwork na kwa wale ambao ungependa kuona kazi yako, wale ambao hawatafanikiwa kufika Adelaide, unaweza kuona uh, kazi yako wapi? Hapi kazi yangu unaweza ona kwa, kwa website, uh, www.artofvoice2.com. Naona uh, pengine mitandao ya kijamii Facebook, Twitter, Instagram. Facebook itakuwa wise two at wise two, uh, W-I-S-E-T-W-O uh, uh, W-I-S-E-T-W-O. sana sana. Sikiliza SBS Radio wakati wote unaotaka, sikiliza vipindi kamili, majadiliano, habari na mambo leo mara unapohitaji kufanya hivyo, tembelea sbs.com.au mkwaju Swahili.