Idhaa ya Kiswahili ya SBS ipo hewani kila jumanne saa kumi na mbili jioni na Jumapili saa nne usiku. Kuna njia nyingi za kutusikiliza. Jiunge nasi kupitia redio ama runinga yako mtandaoni, ama kwa kutumia programu ya SBS kwenye simu yako. Idhaa ya ya Kiswahili ya SBS. Ha, tuko hapa katika uwanja wa NZ ambapo kuna mechi kati ya na Arsenal, na tayari Western Sydney Wanderers wamelimu watatu, na mashabiki wa Arsenal wamejitokeza kwa wingi. Bwana, mechi ya leo unaionaje kwanza? Game ya leo mimi nimefurahia sana nime, nimefurahi sana jinsi ambavyo Arsenal wamecheza ngawaje sikuwa na, natarajia mabao mengi kiasi hicho kwa uh, muda wa kwanza huu, lakini sasa imeonekana kwamba tayari tuko na mabao, uh, tuko na mabao matatu kumaanisha bado tunatarajia mengi, tunatarajia mengi. Bwana wewe, umeanza kushabikia Arsenal tokea lini? Ah, imekuwa kitambo amba nimeshabikia Arsenali ambayo timu nimeipenda. Ah, kulingana na matarajio yangu nilikuwa natarajia Arsenal nata, kuchukua ah, mchezo huu ambao unamalizika leo na nimeona kweli wamefanya ah, maneno mazuri hapa, wametupatia alama tatu kwa sasa na tunatarajia mengi ya kuendelea. Kawaida wanasemaga hakuna mechi ya kirafiki duniani. We unasemaje kuhusu hilo? Tasema hakuna mechi ya kirafiki duniani kwa sababu hata ikiwa bado ni friendly game, bado unapata ile timu inakuza, bado itafunga tu bao lingine, hivyo ndo mi naweza sema. Na ukawa unasema tunaona kwamba kuna mchezaji ambao amechezewa vibaya, lakini mwamuzi ameamua kutotoa penalti. Kwa hiyo, kwa yale ambayo ulikuwa unatarajia kuona kwa kikosi cha Arsenal ambacho umekuwa ume, ume mkitazama kwa mbali tokea, tokea zamani mkiwa nao leo uwanjani hapa Australia unajihisije? Uh, mi najihisi niko ni, ni na furaha sana kuweza kuangalia wale wachezaji uh, moja kwa moja kwa sababu kwa... Uh, tangu nianze kushabikia Arsenali sitawahi pata nafasi ya kuonana na wachezaji moja kwa moja bali, uh, raundi hii nimeweza kukutana na wao na nimefurahi sana, ni furaha kubwa sana. Kwa hiyo nilipi ambao utashangia na wenzako ambao hawakuja kwa, kwa mechi leo nitasema, um, Arsenali ni timu kubwa na nimefurahi sana kuwaona hapa, ni vyema sana na mwambia ha, na, na, hao washiriki wa, wa wenye ambao watafika mahali hapa leo kuwa Arsenal ni timu ambayo kila mmoja anatarajia, na mashabiki wamefika kwa wingi huku wakishapikia timu ya Arsenal. Pia sisi wote tuko pamoja na tuna, tunaunga mkono. Naam, hao ni baadhi ya mashabiki wa Arsenal wakizungumzia kikosi chao na wakifurahia wakiendelea kupata ushindi dhidi ya Western Sydney Wanderers, na tutaletea mengi zaidi katika makala ya SBS Swahili kwenye tovuti yetu pia, ikiwa ni www SBS com au mraba Swahili. Sikiliza SBS redio wakati wowote unaotaka, sikiliza vipindi kamili, majadiliano, habari na mamboleo mara unapohitaji kufanya hivyo. Tembelea ya SBS com au mkoajuu Swahili.