Unasikiliza idhaa ya Kiswahili ya SBS na tuendelea na mazungumzo katika uwanja wa Progress ambapo mechi za mwisho za mchujo zimemalizika na Kongo imefanikiwa kushinda mechi yake mbili moja dhidi ya Nigeria na tuna baadhi ya wachezaji wa Kongo. Pengine mngejitambulisha kabla tuongee zaidi. Uh, jina langu ni Thomas kwa maji. Naitwa Beni. Mi naitwa Shukuru. Bwana Thomas na Beni, nashukuru mechi ya leo monaje? Maana mwingia katika mechi hii mkiwa nambari moja kwenye kundi na Nigeria, ni timu ambayo inajulikana kwa kujituma. Mlikuwa mnatarajia nini katika mechi ya leo? Ah, ndio tulijua machi ya leo itakuwa, itakuwa ngumu kwa sababu Nigeria vijana wote ni warefuwarefu mwili, na sisi ukituona mwili kidogo like, tulijua machi itakuwa, itakuwa nguvu lakini ye yeah, tumeshukuru Mungu tumepata ushindi ndio na tunaona kwamba kuna wengi ambao walikuwa kabisa ni, ni ndume zilikuwa zinakuvamia pale katika sehemu <laughs> ambao <sa> unacheza <laughs> yeah. Ulijiandaje uli kukabiliana nao? Naona gemu tulicheza mzuri, tuliweka za timu. Uh, tunahitaji like, tuliwina kwa bahati, lakini tunahitaji ku improve more kuhusu communication of a player, lakini tunaona tulijitahidi tukawapiga wa Nigeria. Katika sasa mechi ambayo inakuja ya robo finali, mungependa kukutana na timu gani? ambayo unadhani kwamba mkutana na hii, tunaingia moja kwa moja nusu fainali. Uh, kulingana vinye vinye, makundi yote iko, hakuna uzo, uzo, uzoefu katika kundi yoyote ile. Ukiona Ghana walivyocheza wa na Mali pale, hata kama walienda Mali ilifunga moja gemu, ilikuwa nguvu sana kwa hiyo tutakutana na Mali, hiyo itakuwa very big uh. challenge yeah. so, tunge, tunge, Yani tuseme Ghana ingekuwa fadhali, tunge tungefurahia kidogo kukutana Ghana, lakini Mali sasa hivi, yani ni mguu mguu kwa mguu <laughs> <laughs> na tunaona kwamba timu ya Mali na timu yenu ni karibia sawa kwa nguvu, kwa upande wa wachezaji mnakaribia, urefu ni karibu mmoja, na nyinyi wote mnacheza katika klabu tofauti. Kwa hiyo unaona kwamba mnahitaji kufanya nini kusha kwamba mkutana na Mali mnakuwa washindi? kwamba mnaona players as sa tujione kama tuko good players, lakini tunapaswa to work as a team for us to beat Mali. So um, yeah ni kuweka za team tu natutawapiga tuvizuri kabisa pengine. Swali la mwisho, ujumbe ni upi kwa mashabiki wa timu ya Kongo hapa New South Wales? Na kuna wachezaji ambao bado tujaona katika timu ambao tunaweza tukawatarajia kuona katika robo finali, ama ndio hawa ndio wachezaji wote? Uh, katika washabiki wetu tunasema asante sana kwa kuja kila weekend kutusapoti, asante sana ye yeah. kuna wachezaji bado wanakuja, kuna namba kumi bado anakuja next week, tutamwona hapa. Ukisema anakuja, nikisema anatoka Congo, anatoka Congo, anatoka <laughs> <laughs> anatoka Brisbane, lakini anaitwa Shomari yeah. Hmm. Defender, Freddy, Lide na mwingine mingine anaitwa kwa Fredi kwa toka Lide atakuya nayo kutujoin kwa kusema sasa ndege zinaanza kungurumishwa, yani ndege hivi ni Zishatumwa, zishatumwa. Asante sana kwa kuzungumza nasi. Hongera kwa kuingia katika robo fainali na kila la heri. Asante sana, asante sana. Asante sana. Asante. Je, unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi? Sikiliza zilizorekodiwa kwenye Apple, Google, Spotify au popote pale unapozipata.