Na kwa hivi sasa eh, kuangalia ujio huo wa timu ya Uhispania eh, tunaungana na msemaji wa chama cha soka nchini Tanzania, Clifford Mario Ndimbo. Timu ya Sevilla inataraji kuingia leo kwa saa za hapa nyumbani saa moja za jioni, na inakuja na msafara wa watu wasiopungua sitini na mbili eh, kwa ajili ya kwanza mchezo wa kirafiki wa kimataifa uh, dhidi ya Simba sports club ya Tanzania, mchezo ambao utachezwa uh, Mei ishirini na tatu saa moja za jioni uh, lakini mbali na mchezo huo, kwa maana ya mbali ya dakika tisini, lakini pia watafanya shughuli mbalimbali za kijamii uh, wakiwa hapa Tanzania, ikiwa pia vile vile pamoja na kutoa mafunzo kwa viongozi wa klabu za Tanzania. Uh, vile vile kuna kituo cha watoto wadogo ambacho pia wataweza kukitembelea, kituo cha bombomu ya Ilala. Uh, na kwa nini Sevia kwa nini Simba ni kwamba Uh, Simba kwanza ndio mabingwa wa Tanzania katika msimu uliopita, kwa sababu msimu huu bado haujamalizika uh, lakini pia katika mashindano ya Sport Pesa uh, Simba ndio klabu ya Tanzania ambayo imefanya vizuri zaidi katika mashindano hayo ya Sport Pesa. Kwa hiyo hicho kikawa ni kigezo kikubwa zaidi uh, na uh, kwa nini Sevilla kwa maana kwamba kwa upande wa SportPesa wao, kuna watu ambao wanafanya nao uh, kazi ya partnership uh, kwa hiyo uh, wao wanaweza wakaelezea vizuri zaidi kuhusiana na kwa nini Sevilla. kuhusiana na maendeleo ya soka Tanzania, unafikiri ujio huu wa Sevilla utasaidiaje eh, kushinikiza maendeleo hayo? uh, kwanza wanapokuja Sevilla, ndio maana nikasema kwamba uh, watu wasitazame dakika tisini tu, lakini dakika Zini nazo zina uh, umuhimu wake uh, lakini pia nje ya dakika tisini, ukiangalia ndani ya dakika tisini kwa maana ya mchezo wenyewe kati ya Simba na Sevilla uh, kuna vipaji vinaweza kuonekana uh, kutokea katika mchezo huo uh, kwa hiyo maana yake ni kwamba klabu ya Simba inatakiwa kutumia mchezo huo kwa namna moja ama nyingine uh, kuangalia uh, wachezaji ambao wanaweza wakapata soko siku maana tu ya kwamba waende wakicheza. Lakini uh, unapocheza mchezo huo dunia pia inatazama kwamba Sevilla wanakwenda Tanzania uh, kuna nini Tanzania? Maanake ni kwamba wapo mawakala ambao wanaweza kufuatilia mchezo huo na wakaona kipaji ambacho, uh, wanaweza kukipeleka sehemu nyingine, sio lazima iwe Sevilla. Lakini pia vilevile inasaidia hata katika masuala ya utalii, kwa maana ya kwamba wanapokuja Sevilla tunatangaza vivutio vyetu, manake, na wengine pia wanajua kwamba Tanzania kuna nini, hata wale ambao hawafahamu Tanzania Uh, ni nchi gani? Maanake ni kwamba kwa ujio wa Sevilla kwa namna moja ama nyingine, kuna wengine wataifahamu Tanzania uh, kupitia ujio huo, lakini pia katika upande wa kiuchumi pia wanakuja angalia, wanakuja watu wasiopungua sitini na mbili, uh, maanake kwa namna moja ama nyingine uh, kiuchumi kwa namna moja ama nyingine uh, pia kuna kitu ambacho kitaweza uh, kupatikana uh, lakini ukitazama pia nje ya chezo wenyewe, kwa maana ya kwamba kuna mafunzo ambayo watayatoa uh, kwa viongozi wa klabu maanake, pia ni faida hiyo uh, kwa viongozi wa klabu zetu hapa Tanzania, hilo ni jambo kubwa. Eh, lakini pia katika upande wa soka la vijana unaona kwamba wanakwenda eh, kwenye kituo hicho cha mm, eh, akademio ya bombom, maanake pia vile vile wataambukiza kitu kutokea hapo maanake. Kwa hiyo ujio huu una faida kubwa zaidi kwetu Tanzania kuliko dakika tisini zenyewe. Asante sana Clifford Malion Dimbo ambaye ni msemaji wa chama cha soka. Shukran sana, asante sana Frank.