Idhaa ya Kiswahili ya SBS ipo hewani kila Jumanne saa 12 jioni na Jumapili saa 4 usiku. Kuna njia nyingi za kutusikiliza. Jiunge nasi kupitia redio ama runinga yako mtandaoni, ama kwa kutumia programu ya SBS kwenye simu yako. Idhaa ya ya Kiswahili ya SBS. Kusema kweli ni jambo kubwa, ni jambo kubwa kwa sababu unapoizungumzia ligi ya Belgium, uh, ni ligi ambayo kusema kweli imetoa wachezaji wengi ambao Uh, kwa sasa uh, ni sehemu ya wanaozungumzika uh. Unapozungumzia England pale huwezi kumwacha mtu kama Lukaku ambaye anacheza Manchester United, huwezi kumwacha Eden Hazard ambaye anacheza Chelsea, uh, kina Thibaut Courtois ambao wapo kule Real Madrid. Kwa hiyo utaona uh, kusema kweli Eh, ni ligi ambayo eh, ni ligi ambayo inatoa vipaji vingi, na unapoona mchezaji wa Tanzania anafanya vizuri, anazungumzwa, anaimbwa na mashabiki eh, kusema kweli ni kitu kikubwa, na kitu ambacho eh, kusema kweli kinaonyesha njia na tuna imani kwamba Uh, Samata, vile ambavyo anafanya, mafanikio ambayo anayapata, yatakuwa chachu pia kwa wachezaji wengine wa Kitanzania kuweza kuongeza juhudi nao, basi kuweza kupita njia ambayo inawapeleka katika sehemu ambayo Samata alipo, na pia vilevile, Samata inamtoa hapo na kumpeleka kwenye sehemu nyingine zaidi. Kwa hiyo eh, ni jambo kubwa na kusema kweli, kwa Tanzania tunatakiwa eh, tuone fahari, kwa sababu anaitangaza nchi kwa kiasi kikubwa mno kwa sababu anapotajwa Samata anatajwa mchezaji ambaye anatoka Tanzania. Sikiliza SBS Radio wakati wowote unaotaka. Sikiliza vipindi kamili, majadiliano, habari na mambo leo mara unapohitaji kufanya hivyo, tembelea sbs.com.au au mkwaju Swahili.