Serikali ya Victoria imetoa wito kwa watu kuwa waoga na wizi wa utambulisho. Hadi sasa Waustralia wa kwa wakati fulani wameshaibiwa dola milioni tano kwa sababu ya wizi wa utambulisho. Waziri wa mambo ya watumiaji Marin Cars ameliambia ABC kuwa watu wanapaswa kuwa makini jinsi wanavyotumia nyaraka zao. <laughs> Ikiwa unapata taarifa taarifa za benki, ikiwa unaweza kuzipata mtandaoni, nenda kwenye mtandao. Usitoe taarifa kwa watu ambao wanaomba maelezo yako binafsi mtandaoni.