You're with SBS Radio. Hii mwaka uh, timu basi, ilikuwa ilikuwa sawa lakini, like uh, discipline ilikosa sana mtimu mutimu, um, especially against ag uh, Ghana, uh, wasijaji wawili really walipata karte ruje na timu yote ikavunjika hivyo hivyo. Lakini kuangalia timu yetu yote, uh, coach tulikuwa na timu ya, ya mkubwa sana, na tulikuwa na fikiria kama tutafika kufinale na na possibly ku lift trophy. Ndio naweza kusema hii ah, uh, it tournament uh, nazania to lose kwa tufunga katika kujitahidi ni wako wa soja wako wa askari, na wapigana waenda vita, paka wengine wakachoka, wengine wanaweza kukimbia. Ikuwa vizuri sana kwa vizuri sana, pango ya next year ya kwa timu ya Kongo, uh, manage, management ifo ikuwa vizuri na discipline ii ovintuva kwa hilo tikisha tengeneza ile, zitakuwa na chansi ya kuwina. weko, weko kuu watoto watoto wanakomewa Kongomani, itakuwa vizuri kuwaleta, so, wazowee. Yeah. Yeah, e timu nyingine, nchi nyingine ikikutaka, unaweza kuenda kuwakocha, ah, kama Tanzania Tanzania, ah, Tanzania ni familia na saizi sahizi, o Kongo. Ah, Kong, Kong, asante Kong, ah, ah, sana Niko na mchezaji mmoja wa timu ya Sudani afie, umeonaje fainali hizi? ilikuwa fainali mzuri sana ha. Sudani wamepigwa leo, wame, wamepoteza mechi. Umeona tatizo lilikuwa wapi? Ningependa kusema kuwa ilikuwa goalkeeper wetu, lakini hii game ilikuwa yetu. Tumecheza vizuri sana kuanzia mwanzo hadi mwisho, lakini hatuwezi sema chochote kwa sababu ilikuwa tu mapenalti ndio. Na unawapa ushauri gani wenye e, mashindano haya kwa mwakani Oh, mwakani ninge ningependa tu kusema kwan, uh, kwamba mchezo huu ufanyike huku tena mwaka ujao ndio. Okay. Asante sana fe. Asante na Bonfis uh, ambaye ni kocha wa timu ya Tanzania, ambaye ilitolewa katika uh, araundi ya robo e, vipi Bonfis, umeonaje fainali hizi za leo? Kwa kweli fainali ya leo ilikuwa ni fainali nzuri sana ambayo labda hatujawahi kuiona. Magoli yameingia ya mengi, na timu zote mbili zilicheza vizuri sana kuna penati ya mwisho katika dakika za lala salama ambayo Sudani walipata ili kusawazisha tano tano. Uh, Wagana wanalalamikia kwamba ilikuwa sio penati. Nyinyi kama viongozi wa mashindano haya ulionaje, au kama kocha pia? Kwanza mimi nilikuwa ndo match commissioner wa hii match ya leo. Eh, ni bahati mbaya kwa Ghana ni bahati mbaya, lakini najua ilikuwa ni penalty na ilikuwa ni kwa dakika za mwisho basi e, sasa Sudani ikafanyikiwa kupata penalti. Ni bahati mbaya kwa Gana niseme mm. Na ukiwa pia kama kocha wa timu ya Tanzania ambayo ilitolewa, unaelezeaje michuano hii? Kwa nini ulitolewa? Ni kwa sababu kweli hii michuano kama hii kuna timu nzuri za Kiafrika ambazo zinacheza vizuri, na timu ya kwangu kama vile Tanzania kweli inabidi tupate watu wa kutusapoti tutafute wachezaji watoto ambao wako na bidii ya kucheza mpira, sio tu kucheza kwa fani. Tunakuja hapa tunacheza machi kama ni tatu tunatoka. Hapana, kama tunapenda kuendelea tufike mbali, inabidi Watanzania waenuke, tusaidizane, tucheze mpira mzuri, hata na sisi siku moja tuonekane kwenye fainali kama hii leo. Na vipi kuhusu maandalizi ya timu? Ulipata maandalizi ya kutosha kwa timu ya Tanzania? Timu Tanzania kwa kweli maandalizi ni vigumu sana. Ni vigumu kwa sababu eh, naweza nikasema community ya Tanzania, community ya Tanzania kweli inabidi tujiunge pamoja, tusaidizane kwa sababu hii timu timu kama hii inatusaidia sana. Tunacheza vizuri kama community inatusaidia, tunajiunga pamoja, tunacheza pamoja kama timu moja ama community moja. Okay, na fainali hii ambayo unaielezea ilikuwa ni nzuri na michuano yote kwa ujumla. Nini matatizo yaliyowakumba kama viongozi pia uh, wa michuano hii? Uh, kila mwaka tunapata challenges nyingi sana kwa sababu sio rahisi kujiu na watu wengi sana sana, hmm. Sisi wa Afrika, wengi wanapenda kuleta kelele, wanapenda wapigane lakini mwaka huu kama tulichezea hapa ku, hapa uwanja kama huu wa Western Sydney Wanderers tulijitahidi sana kuwa, eh, kuwatia chini na kuongea nao ili tusipate matatizo, na mwaka kesho tupate kurudi tena hapa. Kwa kweli challenges ziko na tunajua kama zinaendelea kuwa, lakini kila mwaka tunajitahidi kuwaongelesha na kuwa, eh, kuwapatia bidii ya kucheza mpira, tuache kupigana. Uh, Bonifisi kabla ya michuano hii, kwanza, tumeona Waafrika, wamegawanyika, wengine wakaenda kuanzisha kombe tena kama hili hili la Kiafrika. Unaelezeaje mgawanyiko huo? Kwa kweli baada ya election ambayo ilifanyika, eh, mwaka huu kwa mwanzo ilionekana, eh, wenzetu ambao walishindwa, tulifanya election, yani tulifanya election yenye ilikuwa ni fair, baada ya wale kushindwa waliamua wali wenyewe kusema wageuki wa, wa, wa kama madiktators wakaenda wakaunda chama chao, wakaunda matimu. Na ile competition ambayo ilifanyika kule, sio Waafrika, walitumia Waarabu wengi sana wakuje kutumia majina ya Kiafrika nchi za Afrika, na ile sio vizuri kwetu sisi Waafrika. Je, mko tayari kukaa tena kiti kimoja na kuyaweka sawa ili tuwe na michuano moja ya Afrika za jumuiya hizi? Sisi hatuna tatizo, lakini sio rahisi kwao kwa sababu eh, sisi ni community na ama ni nchi za Kiafrika, tunapenda waafrika wote wakuje tucheze pamoja. Hata zikifika timu ishirini na tano bora tunacheza pamoja, lakini wengine wanapenda kujibaguabagua sana. Washabiki wa soka wa michuano ya Afrika watarajie nini mwakani? Uh, mwaka ujao kwa kweli inabidi tusaidizane na inabidi watarajia kwamba Tanzania pia e, na zingine timu kama mwaka kesho itakuwa ni much better than this year kwa sababu huu mwaka tulisumbuliwa sana na COVID-19 lakini mwaka kesho tunajua kwamba itakuwa ni vema sana na watu watakuja kwa wengi. Okay, asante sana, brother. Asante. Asante pia.