Unasikiliza idhaa ya Kiswahili ya SBS. Pata taarifa zaidi kupitia sbs.com.au. Mkwaju Swahili, unaendelea kuisikiliza idhaa ya Kiswahili ya SBS. Na baada basi ya kujua eh, kulikoni kuhusiana na gonjwa hilo la moyo, tugeukie eh, katika burudani hii. Inahusiana na sekta ya burudani ambayo inaendelea kukua sana hapa nchini Australia na Waafrika nao hawajaachwa nyuma. E, katika sekta hii e, Brian Henry ni mmoja wa jasiriamali katika sekta hiyo. Alitembelea studio zetu za SBS ambapo alimwelezea mwandishi wetu God Migelano e, kuhusiana na kazi ya upromota A, ambapo alimchambulia kuhusu changamoto zake, mafanikio yake, pamoja na tamasha ambalo analiandaa mjini Sydney la msanii wa injili kutoka nchini Kenya Emmy Koskei. Tamasha hilo litakuwa katika ukumbi wa kanisa la Kianglikana la Oban e, mnamo tarehe moja Disemba mwaka huu na litaanza saa moja usiku hadi saa tano za usiku. Hebu basi tusikilize mazungumzo haya bayana. Jina langu ni Brian Henry A, mimi niko na kampuni yangu ya jita Brian Afonso ambapo Aa, nafanya promotion ambayo ni kusambaza aa, ujumbe kama na promote vitu za Kiafrika ama wasanii wa Afrika. Wazoelo la kuanzisha kampuni hiyo lilianzaje na ime, safari imekuwaje katika kazi hiyo? Mimi nikiwa Kenya nilipata nafasi kufanya katika ubalozi wa Poland pale and then to, mimi nilikuwa nimewekwa katika kile aa, ule Uh, nafasi ya kuwa events programa uh, tukiwa na Wakenya wengine mm. Na ndio pale nikapata ile uh, kutaka kujua ni nini naweza fanya nikuwe katika ile uh, kwa ile kazi juu nilitamani sana kuwa mtu ambaye angekuwa mwanabiashara after nilipomaliza shule mm. uh, nilipomaliza hapo niliweza kuenda Afrika Kusini nikafanya. Uh, kile ambacho nafanya hapa lakini pale nilikuwa na nimejisimamia, uh, na nilikuwa yon, ile kazi ninafanya ndio ilikuwa inanipatia uh, hela za kujikimu kama uh, uh, mwanabiashara, so ndiposa nilipofika hapa Australia, nikaona ni vyema nirudi kwa ile kitu ambacho nilikuwa ninapenda na kitu kile ambacho mimi ningeweza kufanya ili niweze pia kuinua wale watu niliacha nyumbani, ndio maanake mm. nikaanza hii promotion na kazi. Na changamoto gani ambazo unakumbana na nazo katika safari ukiendelea kuifanya? Uh, uh, naweza sema kwanza ni kuwa hapa kuna like, kama waf, sisi tukiwa tunatengeneza mara kwa mara tunaleta watu kutoka Afrika waafrika uh, wenyewe hapa wajaitikia ku, kuwa na ule kushikana ili waweze kusaidiana wenyewe. So unapata mtu, unaleta msanii kutoka Kenya, unamleta hapa, anapofika hapa mpaka kuuza zile ticket zake na kuwa ni shida sana, na zile pesa ambazo umeweza kuwekelea kumlipia visa, kumlipia ndege kumlipia mahali pa kuishi na kuwa ngumu sana kuzipata, lakini ule msanii juu muliandikiana kuwa yeye akikuja hapa lazima umlipe, so mara kwa mara unapata unatupa pesa mingi sana na uh -huh. Nikipeana mfano ni kuwa ni kama mtu ambaye anaamka asubuhi anaenda pale mjini uh, uko na uh, noti ya mia moja, unaangusha noti. Kuna ule mtu ambaye anaipata uh -huh na kuna ule mtu ambaye alipoteza kwa bahati mbaya, ndio. So unapata ile siku kuna wewe kama ule mtu ambaye ulipata, una bahati so promotion inakuwa ni siku kuna mtu ile siku na bahati na kuna ile Senga. Siku na bahati kumesha kwamba kuna siku zingine unarudi nyumbani tabasamu kubwa sana, na zingine hata hutaki kuona mtu utaki uh, uh, kuamka asubuhi. <laughs> <laughs> pole sana lakini, no, machungu mengi. <laughs> Tuzungumze sasa, wimbo ambao tunasikia kwa sasa ni wimbo wa Bmosg, msanii maarufu sana nchini Kenya, na ni msanii mkubwa sana, si Kenya tu, lakini barani Afrika kote na tunaona kwa sasa anaanza kutawala kule Nigeria pia kupitia uh, ndoa pia vilevile vile. Na wazo la kumleta Mcosgey ilitokeaje, na makubaliano yamekuwaje, na pengine maandalizi ya BM Cosgey kuja hapa Australia yamekuwaje? Uh, kwa ufupi mimi si uh, mimi si mimi si mtu ambaye ambaye anamleta. mm -hmm. Lakini kuna uh, promota mwenyewe ambaye anamleta hapa uh -huh. mimi nimepata nafasi Uh, through ule mtu kumleta hapa nikachukua uh, show yake hapa. Ndiyo. Lakini mimi kama Mkenya nimekuwa nikimtamani sana juu nikiwa bado Kenya, nilikuwa na mtazama kwa TV ninasema eh, juu yeye analeta zile nyimbo za injili lakini na kiutamaduni ya Kiafrika mm. Na mimi kama vile nilivyosema, mimi natam, uh, napenda sana ku kupromote kitu yote inaleta uafrika kati yake. So Saizi emi ana saizi ya uh, hii wiki inakuja, anafaa kuperform pale Adelaide and then anafaa kuenda Perth and then in the next uh, uh, next week, uh wiki hiyo ingine atakuwa hapa Sydney, wiki ya kwanza ya Desemba atakuwa hapa mjini Sydney. Na, na maandalizi hapa Sydney amekuwaje? uh, tumeshikana na DJ Swaz ambaye amekuwa akinisaidia kuhakikisha kuwa show itaendelea Uh, kulingana na vile mi angependa uh, lakini bado tujamaliza, tuja kuhakikisha kuwa kila kitu maanake lazima uh, tupate uwezi. Uh, one thing nimekuja kujua huwezi uh, tengeneza show kama artist ajafika hapa juu, maanake unaweza tengeneza alafu siku za, za mwisho usikie mtu akujiso mm. Tunatulia akifika uh, pale Adelaide ndio tutajua kuwa sasa tunaeash ya uh. Kwa wale ambao pengine wanasikia mazungumzo wangesema wapenzi wansi wa mziki wake na wangependa kuja kutazama hiyo uh, show wanaweza kupata taarifa wapi na tiketi wanaweza kazinunulia wapi? Tiketi tunataka tuna kuziuza pale kwa mlango uh, show tunataka ikuwe pale Uban uh, kanisa la Uban Anglican na karibu sana na usafiri, karibu na train station. Iko karibu, yeah, sana na train station. Pia uh -huh. kuna parking. Ai, yeah. Uh, uh, itakuwa pale uh, tarehe moja uh, saa kumi hadi saa, uh, saa tatu ya usiku mm. So tunaomba Wakenya watokee ili tuweze kum, kumshika mkono huu dada wetu, yeah na kama kuna kitu ambacho umekuwa tamani sana kufanya sana katika kazi yako ya upromota, ni kipi ambacho bado haujafikia? Uh, siwezi sema like, uh, kile, kile naweza sema ni kuwa mimi nafanya promotion juu nataka kusaidia watu kutoka Kenya juu ukifanya promotion juu nataka pesa, utakuwa uh, uko disappointed juu uh, Wakenya wa wote wo, ni wanabiashara so unapata kila mtu like saizi, kuna mapromota more than kumi ambao wanafanya hii kazi ninafanya. So saizi kile ninataka tu ni kuhakikisha naweza fanya naweza saidia, kama mkenya nifanye promotion for some time, then niweze kuachia wengine waweze we, we kuendelea kufanya promotion Nam na, mazungumzo yakiwa matamu, mda unaona, kwa kuwa adui vilevile, lakini asante sana kwa kutembelea na kuweza kuchangia kile ambacho anaandaa. Na pengine neno la mwisho kwa wale ambao wanatusikiza ni lipi? Ningeomba uh, next time nikikuja niweze kusema na, na kizungu. Nimesikia Kiswahili <laughs> uh, uh, lakini nashukuru sana kwa ni, uh, kunipatia nafasi hii. Sikuwa nimejitayarisha hmm, lakini ninasema asante sana. Karibu uh, sana. Karibu karibu nam. Huyo alikuwa ni bwana Bran hapo akizungumzia kazi ambayo anaandaa, kazi kubwa sana hapa mjini sini ya kumpokea Bi Emmy Kosgei, msanii wa mziki wa Injili, lakini vilevile pia ni msanii ambaye anapendwa kote Afrika na hata hapa nchini Australia. Je, unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi? Sikiliza zilizorekodiwa kwenye Apple, Google, Spotify au popote pale unapozipata.