Maisha ya Karen Pisk amegeuka kighafla baada ya kumpoteza mume wake miaka minane iliyopita. Karen ambaye hangefurahishwa na maisha ya upweke, aliamua kuanza mwanzo mpya kwa uhusiano wa mapenzi na bwana Ian Groden aliye mfahamu kama ndugu wa jamii yake hapo mbeleni I was very good friend of his wife who tragically passed away six months after my husband so Had... mke wake aliyoyaga dunia kwa njia ya ajali miezi sita baada ya bwanangu kufariki, alikuwa rafiki yangu wa karibu sana. To, tulizungumza na kukubaliana ya kwamba tunachangia vitu vingi kuliko tulidhani wakati tulipokuwa na wachumba wetu. Kwa hiyo uhusiano wetu haukuchukua muda mrefu, tulisema sasa uko peke yako, niko mpweke. Kwa hiyo basi, hata tuwe kitu kimoja, na kwa hiyo hakuna atakayekuwa peke yake tena. Na hiyo ndiyo ilikuwa suluhisho, hatukani ya kwamba tulikuwa tunaishi kwa furaha kwenye ndoa zetu miaka 40 iliyopita a kwenye uhusiano wa kimapenzi kwa muda mfupi baada ya mme wake waliyeishi naye kufariki ni jambo ambalo limeshangaza jamii ya Bpisk. Anathibitisha ya kwamba alikumbwa na vikwazo kadhaa, kati ya kuwa na muda tosha wa kushirikiana na jamii yake na wa kuchumbiana. Huku tumsikize. Through. So that wasn't easy. Jambo hilo tulilichukulia kama changamoto that, na likatuchanganya kiasi. Kwa hilo halikuwa jambo rahisi kwa sababu sote ilibidi familia zetu zichangane. Mwanasheria kutoka South Australia, Dino Di Rosa, amesema ya kwamba mara nyingi ameona watu wakiwa kwenye uhusiano ama wanaoishi pamoja wakitamani kujihusisha na ndoa ya pili ama ya tatu. Amesema ya kwamba wengi wao wanafanya hivyo kwa njia ya kulinda mali yao na faida za jamii zao. Kama umeamua kuishi na yeye, swali ni nini: kitakachotendeka no na nyumba ambayo ninayoimiliki? Je, vipi kuhusu akaunti ya benki? Kweli uhusiano huu ni wa dhati? Hapo ndipo haki za umiliki zinapoanza kuongezeka. Kama wewe ni kijana na msichana ambaye mnaishi tu kama marafiki na mnaweka mali zenu tofauti, kwa hiyo hakuna haki ya umiliki yenye kuongezeka. Hatuwezi tukatabiri siku za usoni, bali bidirosa anasii, kama uhusiano ni wa muda mfupi, ni vizuri kila mtu auweke mali yake tofauti na mwingine iwezekanavyo. Kama kila mtu ana haki sawa kwenye mali wakati wa uhusiano, ni vema wakati wakiwa kwenye uhusiano huo wa muda mfupi, sababu mali zao zimelindwa. Kwa muda mrefu, hali huwa yabadilika, mmoja yaweza kugonjeka ama azeeke kama mmeishi pamoja kwa miaka kumi, ishirini hiyo yaweza kuwa mwanzo wa masuala ya haki na usawa kulingana na mali ambazo mmoja wenu yazimiliki. Mwanasaikolojia Elizabeth Shaw ni mtaalamu wa masuala ya mapenzi nchini Australia na huwa ajishughulisha na New South Wales ha anasihi wapenda nao ili waweze kujadiliana kinagaubaga kwa mambo kadhaa, na ili wajiepushe kulaumiana, na si kila siku ambapo watu hupewa nafasi ya kukusanya mali zao kama mambo yanaenda mrama. About losing the legacy for your children. Kama unatafuta mpenzi na una umri wa miaka hamsini na nane unaweza kutarajia kupoteza mali zako, pia urithi ambao umeuandaa juu ya watoto wako, na pia huku ukishuhudia mali hiyo kugawanyika kwa watoto wengine wasio wako na kadhalika. Nafikiria ya kwamba hiyo ya zua wasiwasi na kutoona jambo hilo kama upungufu wa mapenzi, bali huku mpenzi wako akikusifia wa ya kwamba ni jambo la maana ulilolifanya, kuulizana, je, ni nini tunakachokitaka siku za usoni na ni nini sote tunakachokileta pamoja, na ni vipi twaweza tumia utaratibu ili sote tuweze furahi pamoja sensa. Iliyopita imeonyesha kwamba asili moja nukta nane kwa wanaume alfu moja na asili sufuri nukta nane kwa kina mama walio juu kidogo miaka sitini na tano wameamua kushusha nanga kwenye ndoa zao, kulingana na show amesema. Kuunga ndoa tena baada ya miaka kadhaa si jambo jema kwa watu wote, kama watu hao hawakuwa kwenye ndoa hapo awali People have not watu hawajamakinika ili wasuluhishe jambo hilo kutoka kwenye ndoa ya kwanza. Kwa hiyo ni vema kuchukua nafasi ili ufikirie vilivyo, kwa nini tukaachana? Somo gani ambalo nililipata kwa uhusiano huo? Je, maisha yangu yana mwelekeo upi? Masuala kama hayo ya kiundani na mengine, kama ni nini ninachotaka kutoa kwenye uhusiano huu na mimi. Je, ni nini ninakachokitaka kwenye uhusiano huu, badala ya kujidanganya kwamba mali yako iko salama kwenye mikono ya mpenzi wako mwingine, ama ya kwamba mtu huyo yuko tayari na amekomaa. Alafu ukute unaoa mtu ambaye hajakamilisha hayo yote ambayo wewe umeyasoma na kupata suluhisho. Masuala ya mila pia yaweza changia wakati unapoamua kuanza maisha mapya baada ya kutengana ama kufiwa na mchumba wako. Sho amesema kwamba matumaini ya mwingine yanaweza kuwa chanzo cha shida. mwaminifu kwake kwa maisha yako yote. Na kama umejiendeleza kimaisha, huenda saa zingine watoto wanaweza angalia na waone ya kwamba si vizuri uendelee kwa njia hiyo. Kuna wazee wengi kwa jamii yetu, na saa zingine twadhani ya kwamba wale ambao wamezeeka hawana hisia, na kwa hiyo uko na mda wote ili uwe babu ama bibi matarajio hayo huenda saa zingine asiambatane na kile ambacho wahitaji maishani mwako. Sho amewahimiza watu wasio wenye haya wanapokutana na vizuizi wakati wanataka kuunga ndoa mara nyingine kila mtu anahisia na kila mtu anataka awe karibu na mwingine. Si lazima uwe na mpenzi ili uweze kujihisi vizuri. Kuna watu ambao wanapendelea kutokuwa na mpenzi na wako sawa kabisa kimaisha bali kwa wale ambao wanataka kuwa na mpenzi, hata kama nimetaja vitu ambavyo vinahitajika kufanya na kupanga sawasawa, sawa na watoto ambao si wako, pesa na kadhalika, kuna shida ambazo zinahitaji suluhisho. Mambo hayo si ya kukata tamaa. Karen Pisk hatarajii kuolewa tena, lakini amesema ya kwamba kuwa na Groden ni jambo nzuri sana ambalo amelifurahia na amelitamani sana. Watu wengi wanapenda kuishi kivyao. Kama wajihisi hivyo na wataka kuwa uh, na mpenzi, uh, mpenzi mwingine ili mjizoeze maisha mapya. Kwa hiyo usikae, na wasubiri wapite dirishani. Wakija kila kitu, siku hizi chahitaji uwanze na hatua fulani, na kwa hiyo jambo fulani litatendeka. Hakuna yeyote ambaye naweza mshauri akae peke yake kwa maisha Want to hear more