Idhaa ya Kiswahili ya SBS ipo hewani kila Jumanne saa 12 jioni na Jumapili saa 4 usiku. Kuna njia nyingi za kutusikiliza. Jiunge nasi kupitia redio ama runinga yako mtandaoni, ama kwa kutumia programu ya SBS kwenye simu yako. Idhaa ya Kiswahili ya SBS. Nilipoingia huko, nilipoona Prime Minister ameingia kawaida, kuangalia uso yake, he is not happy but I would I could understand, mm. Kwa hiyo you know, amekuwa amekunja sura, sura imekuwa ni ya kazi kuliko kawaida, eh eh, so tulipoingia huko, alisema he came straight and akasema amechoka na hii mfurugano. Ame, amechoka na hawezi endelea hivyo, kwa hivyo tuchague, tunataka kuendelea ama hatutaki tunataka aendelee ama hatutaki. Na akasema na itakuwa secret ballot. Sababu sikiliza SBS Redio wakati wowote unaotaka. Sikiliza vipindi kamili, majadiliano, habari na mambo leo mara unapohitaji kufanya hivyo, tembelea sbs.com.au mko wa Swahili.