Idhaa ya Kiswahili ya SBS ipo hewani kila Jumanne saa 12 jioni na Jumapili saa 4 usiku. Kuna njia nyingi za kutusikiliza. Jiunge nasi kupitia redio ama runinga yako, mtandaoni ama kwa kutumia programu ya SBS kwenye simu yako. Idhaa ya ya Kiswahili ya SBS. Karibu tena katika makala ya idhaa ya Kiswahili ya SBS. Uko na Migode Migerano, tukiendelea makala ambayo tumeandalia, ambao wazasikiza moja kwa moja kwenye tovuti yetu sbs.com.au mkwaju swahili, pamoja na kupata vipande ambavyo tumerekodi na kuchapisha tayari kwenye ukurasa wetu wa Facebook, facebook.com mkwaju sbs swahili. Tumepata fursa ya kuzungumza na Bishila ambaye aliandika kitabu kuhusu maswala ya sala pamoja na kuombea taifa na kabila pamoja na tabaka tofauti. Je, nini ambacho kilimpa motisha ya kuandika kitabu hicho? The inspiration was The the Holy Spirit. Um, the Lord led me to do a 40-day fast. Aliongozwa na Roho Mtakatifu. Yote ambayo aliandika alipewa, amepewa na Mungu kuandika kila kitu ambacho ametoa ame, ama amesema kwa sababu ameongozwa na Roho Mtakatifu. Alifanya mafungo katika siku 40 alafu baada ya kufunga uh, kwa siku 40 wakaandika yale yote ambayo yeye yeah, alikuwa amepokea kupitia kwa Roho Mtakatifu na wale wengine pia, wale ambao walichangia katika kitabu pia walivyoongozwa na Roho Mtakatifu mwingine ni upendo wake juu ya nchi yake, anapenda sana Kenya. Si kawaida kuona dada anaandika kitabu kuhusu maswala ya Mungu, maswala ya Injili. Mm, kwa upande wako unaona kwamba baada ya kwa kuandika kitabu hiki kitafungulia madada wengine njia ya kuweza kuzungumzia yale ambayo amekuwa akishikilia kwa, kwa muda mrefu ndani ya moyo wao. Increasing doors for both men and women. Anahisi kuwa Mungu atafungua milango kwa kwa wanawake na wanaume pia. Mm-hmm. And as we surrender our agenda and follow his agenda, we walk into our purpose. Na waki wakiachilia nia zao wenyewe na, na kumwangalia Mungu kuchukua mapenzi ya Mungu juu ya mapenzi yao wenyewe. They will be able to walk into their purpose. Wataweza wataweza kuingia katika wito wao. Ni kipi ambacho ungependa wale ambao watasoma kitabu chako wachukue kutoka safari ambao umepitia? Kuomba kufunga, mwachie Mungu aweze kukuinua na uamini kuwa utatembea uta katika wito wako. Na ushauri kwa kinadada wengine. Ndio, najua kum, pia umezungumzia upande wa wanaume, lakini kwa muda mrefu Kina dada wameachwa nyuma. Ushauri kwa kina dada wengine ambao wanataka sasa kuinuka nao pia waweze kuchukua nafasi zao katika kanisa, ushauri ni upi? You as a woman are also ordained by the Lord. Wewe kama mwanamke umeitwa pia na Mungu. We are all priests unto him. Sote ni wachungaji. And um, let us continue to trust God to do the good work that he has started in us even though we might not fully understand it. Yeah, na tuendelee kum, kumtumaini Mungu hata wakati ambapo hatuelewi mambo yanaenda ya, ya vipi, lakini tuendelee kuwa na imani kuwa yule Mungu ambaye tunamtumikia yule Mungu ambaye tunamtumainia ana, ana sababu juu ya maisha yetu. Asante sana kwa kuzungumza nasi na kila laheri katika safari yako ya kiroho na kitabu ambacho umeandika. Asante. Bishila hapo akizungumza nasi kuhusu kilichompa motisha kuandika kitabu hicho anachotarajia watu watachukua kutoka kitabu hicho, pamoja na kutoa wito kwa kinadada na wanaume pia vilevile kuweza kushiriki na kuandika, iwapo wanahisi wanataka kuandika kitabu ama chochote kile ambacho wangependa kufanya. Wajitolee na wasiwe na wasiwasi wala hofu ya kuweza kujituma ili waweze kufikia malengo yao. Sikiliza SBS redio wakati wowote unaotaka. Sikiliza vipindi kamili, majadiliano, habari na mambo leo, mara unapohitaji kufanya hivyo. Tembelea a SBS.com.au mkoaji Swahili.